Breaking News
Download Free FREE High-quality Joomla! Designs • Premium Joomla 3 Templates BIGtheme.net
Home / 2018

Yearly Archives: 2018

โรงเรียนบ้านตาขุนวิทยาร่วมกับสำนักงานจัดหางานจังหวัดสุราษฎร์ธานี ได้ดำเนินจัดกิจกรรมวันแนะแนวอาชีพ เพื่อให้นักเรียนได้ทราบข้อมูลข่าวสารตลาดแรงงาน ข้อมูลโลกอาชีพ ข้อมูลการศึกษาและข้อมูลอื่น ในวันศกร์ ที่ 23 พฤศจิกายน 2561

Read More »

โรงเรียนบ้านตาขุนวิทยาได้ดำเนินการจัดพิธีวางพวงมาลาและถวายราชสดุดี เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตของสมเด็จพระมงกุฏเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 6 ณ หอประชุมโรงเรียนบ้านตาขุนวิทยา วันพุธที่ 21 พฤศจิกายน 2561

Read More »

โรงเรียนบ้านตาขุนวิทยา โดยผู้อำนวยการ นายบุญเลิศ ทองชล พร้อมคณะกรรมการสถานศึกษา คณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา จัดประชุมผู้ปกครองนักเรียน ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2561 ณ หอประชุมโรงเรียนบ้านตาขุนวิทยา วันพฤหัสบดีที่ 15 พฤศจิกายน 2561

Read More »

โรงเรียนบ้านตาขุนวิทยา โดยผู้อำนวยการ นายบุญเลิศ ทองชล เป็นประธานจัดกิจกรรม PLC มีคณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วม ณ ห้องโสตทัศนศึกษา วันพฤหัสบดีที่ 8 พฤศจิกายน 2561

Read More »

นางสาวพิลัยวรรณ กาญจนะ และนางสาวอภิชญา เลขมาศ เหรียญทองมวยไทยสมัครเล่นหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก. และรุ่นน้ำหนักไม่เกิน 57 กก. การแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 35 คัดเลือกภาค 4 กรมหลวงชุมพรเกมส์ ครูผู้ควบคุมนายโยธิน นวลมุสิก

Read More »

พิธีบำเพ็ญกุศลและกิจกรรมน้อมรำลึกเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ในวันอังคารที่ 23 ตุลาคม 2561 ณ หอประชุมอำเภอบ้านตาขุน จังหวัดสุราษฎร์ธานี

Read More »

เด็กหญิงบัณฑิตา พุ่มแก้ว เด็กหญิงวชิราภา สุขอุ่น เด็กชายไพรัช แลซู รางวัลอันดับที่ 4 เหรียญทองแดง การประกวดโครงงานทางวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยีของนักเรียน ครั้งที่ 68 ปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 11 ระหว่างวันที่ 10 – 12 ตุลาคม 2561ครูผู้ควบคุม นางสาวศันสนีย์ สว่างจันทร์ และ นางสาวรัฐนูญ์ จันทบูรณ์

Read More »

เด็กหญิงรัชตวรรณ นามบุตร เด็กหญิงกรกนก เหลารอด นายศุภณัฐ ทองสัมฤทธิ์ รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1 เหรียญทองแดง การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 ครูผู้ควบคุม นางสาวรัฐนูญ์ จันทบูรณ์ และ นางพรพณา ฤทธิ์ชู เด็กหญิงกนกวรรณ ศักดา เด็กหญิงนฤมล แช่มไล่ เด็กหญิงเบญจวรรณ แปะอุ้ย รางวัลอันดับที่ 6 เหรียญทอง การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ม.1-ม.3 ครูผู้ควบคุม นางสาวสิตานัน นาคะสรรค์ และ นางพรพณา ฤทธิ์ชู งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยีของนักเรียน ครั้งที่ 68 ปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 11 ระหว่างวันที่ 10 – 12 ตุลาคม 2561

Read More »

นางสาวชลิตา อินทร์ทิม นางสาวสุวนันท์ ทิศลูน นางสาวรัตติกาล บุญชูศรี รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1 เหรียญเงิน การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยีของนักเรียน ครั้งที่ 68 ปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 11 ระหว่างวันที่ 10 – 12 ตุลาคม 2561 ครูผู้ควบคุม นางสุภาภรณ์ ศรีสวัสดิ์ และ นางนริศา บุระชัด

Read More »